royal gate preparatory school inafuraha kuwatangazia nafasi za masomo wa m222 katika kituo chake sirari shule hii ni yenye mazingira mazuri kwa mtoto utaaluma bora na walimu waliohitimu royal gate preparatory school inapatikana eneo bunge la kabchai kwenye barabara kuu ya sikata kwenda kimilili kilomita tat tu kutoka soko la nalondo au kilomita mbil ukiwachebukwa kwa maelezo zaidi piga simu kwa mwalimu kuu nambari 7519315675 93156 au barowa pepe kwa royal gate preparatory atiahucom