leo nataka niongee na mwanafunzi mmoja wa chuo natamani ni kushirikishe jambo ambalo ni la muhimu sana kwamba katika maeneo mengi ambayo unaweza ukatamani kuwekeza katika maisha yako katika rasilimali nyingi ambazo unaweza ukawekeza kwenye maisha yako mojakati ya rasilimali muhimu sana inaitwa rasilimali watu wa kingeeza tunasema au tunasema ni mahusiano baina yako na watu ambao umekuwa nao tutakubaliana na mimi katika eneo ambalo utakuwa umekutana na watu waaina tofauti tofauti na wengi na wasehemu mbali mbali eidha ni katika vyuo vya kati au viuo vikuu na katika maeneo hayo wengi huwa hatutumii na vizuri nafasi na fursa zinazopatikana hususan katika kujiungamanisha na watu walio juu yetu walio chini yetu au ambao tunasoma nao wengi tumewachukulia kwa kawaida wengine tumewapotezea na huko ndiko ambako tumepoteza hata fursa za kufanikiwa katika maisha yetu kanuni kubwa sana inayotawala katika maisha ya mwanadamu yeyote ule ni kanuni inaitwa ya relationships au kanuni ya mahusiano hakuna kitu chochote kile ambacho kinaweza kikastawi au kuendelea kama hakuna mahusiano thabiti hivyo ni muhimu sana kuangalia watu ambao unahusiana nao watu ambao wunawaita marafiki zako watu ambao wunajifunza kutoka kwao kwa sababu kwa sehemu kubwa sana hawa ndio watakaoamua aina ya maisha utakayokuwa nayo mbele ya safari ni watu kwa. Ni gani unajifunza kutoka watugani najifunza kut marafiki ambao uko ukona anaongeza kitu gani kwenye maisha aku. na naaone unaongeza kitu gani kwenye maisha aku. ni muhimu sana kwa, kwa sababu kumbuka maisha yanafanya kazi katika nguvu ya mahusiano mahusiano ulionayo aidha ni mazuri aidha ni mabaya uamuzi ni wako chagua mazuri, chagua kuwa kuwa na na na mahusiano mazuri watu ambao watakujenga kukuboresha watakupa changamoto za kusogea mbele na kuwa mtu a tofauti sante sana